Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 5 tầng thang máy mặt phố Ngô Gia Tự, vị trí kinh doanh tốt, DT 145m2, giá hợp lý

Ngày đăng: 25/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà 5 tầng thang máy mặt phố Ngô Gia Tự, vị trí kinh doanh tốt, DT 145m2, giá hợp lý. + Diện tích: 145m2, khổ đất đẹp vuông vắn không lỗi phong thuỷ. + Vị trí: Mặt chính là đường Ngô Gia Tự, đường 2 chiều siêu rộng và vỉa hè lớn. + Căn nhà 5 tầng thang máy: Xây mới có thang máy thông sàn. Rất đẹp, vỉa hè rộng, ô tô đỗ vào nhà đỗ thoải mái. + Sổ đỏ chính chủ, không quy hoạch. + Giá bán: 50 tỷ có thương lượng. BĐS Thịnh Vượng Làm việc có trách nhiệm trước, trong và sau giao dịch. Liên hệ tư vấn Mr Thuy: 0974156588

Xem thêm

Liên hệ:

097 415 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Xây mới

Vị trí bản đồ

50 tỷ

5 PN, 4 WC
145 m²
344,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0974156588

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 5 tầng thang máy mặt phố Ngô Gia Tự, vị trí kinh doanh tốt, DT 145m2, giá hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.