Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà Ngô Gia Tự - Mặt phố kinh doanh - xây toà nhà cực đẹp

Ngày đăng: 24/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ KINH DOANH NGÔ GIA TỰ - XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - DIỆN TÍCH RỘNG Diện tích: 180m2 x 3 tầng Giá: 49 tỷ + Vị trí nhà Mặt phố kinh doanh đa dạng mặt hành, vỉa hè đá bóng, Nhà một mặt phố, một mặt ngõ. + Mặt tiền rộng, kinh doanh hoặc xây tòa nhà văn phòng thang máy rất đẹp. + Nhà 3 tầng cũ, chủ xác định bán đất, đang cho thuê kinh doanh thiết bị vệ sinh cực đông. Khách mua đầu tư giữ tiền có thể tiếp tục cho thuê. + Sổ đỏ nở hậu Chủ thiện trí bán. Liên hệ chi tiết: Ms Lan

Xem thêm

Liên hệ:

093 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

49 tỷ

3 PN
180 m²
272,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0936452332

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà Ngô Gia Tự - Mặt phố kinh doanh - xây toà nhà cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.