Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt phố Hồng Tiến - Bồ Đề 230m2 - giá 86,6 tỷ - lô góc vị trí siêu vip - kinh doanh tốt

Ngày đăng: 25/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ nhờ bán gấp nhà Hồng Tiến - Bồ Đề 230m2 - giá 86.6 tỷ - lô góc - vị trí siêu vip - kinh doanh tốt. Vị trí nhà mình bán nằm trung tâm hoa hậu, đẹp nhất khu vực, kinh doanh cà phê, quán ăn, spa,..., mở cty, văn phòng đều được tuỳ mục đích yêu cầu. Đường trước nhà vỉa hè, ô tô tránh, mặt hướng thuỷ, đường thông các ngả, tiện ích xung quanh đầy đủ, không gian sống trong lành, thoáng đãng. - Chủ nhà hào phóng bán đất tặng nhà 4tầng. - Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, sổ để nhà công chứng ngay. LH MS Lan 0936348882

Xem thêm

Liên hệ:

093 634 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

86,6 tỷ

230 m²
376,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bồ Đề, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
ll

luong thi diem lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt phố Hồng Tiến - Bồ Đề 230m2 - giá 86,6 tỷ - lô góc vị trí siêu vip - kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.