Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố kinh doanh phố lâm hạ,260m,lô góc,3 mặt thoáng,vỉa hè,dòng tiền 400 triệu/tháng,

Ngày đăng: 03/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SiÊU PHẨM_MẶT PHỐ LÂM HẠ_ HỒNG TIẾN_LONG BIÊN_DÒNG TIỀN 400TRIỆU/THÁNG_3 THOÁNG_ 260M_MẶT TIỀN 3 MẶT THOÁNG 45M_CHỈ 128 TỶ *Thiết kế:7 tầng _Thang máy_Dòng tiền tăng phi mã *1 Tầng hầm và 6 tầng nổi với hệ thống thang máy xịn sò, hệ thống chống cháy an toàn, sang trọng, chủ nhà chia sẻ định cho thuê với giá mong muốn 400 triệu/ tháng nhưng nay có kế hoạch khác cần bán gấp để kịp tiến độ chuyển đổi., , * Từ trên tầng thượng ngồi ăn ta có thể chiêm ngưỡng vẻ đẹp đất trời Long Biên, ngắm sân bay Gia Lâm cất cánh, những chuyến tàu về vun vút trên đường bay, hồ nước mênh mông đưa về cơn gió mát, ánh đèn màu lấp lánh giữa màn đêm, mùi cafe thoang thoảng đưa hương cảm giác đến nhẹ lòng. *Vị trí quá tốt,để kinh doanh dòng tiền,ở sướng..mặt phố thoáng vinh viễn *Sổ đỏ,Pháp Lý chuẩn,giao dich ngay Giá mong muốn muốn bán:128 tỷ (có thương lượng lượng) Lh ngay 0867910679 xem nhà và giao dichh chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

086 791 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

128 tỷ

260 m²
492,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lâm Hạ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PV

Phạm Đức Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố kinh doanh phố lâm hạ,260m,lô góc,3 mặt thoáng,vỉa hè,dòng tiền 400 triệu/tháng, - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.