Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà q.long biên - lô góc 2 thoáng - phố ngọc thụy - hồng tiến kéo dài - ô tô tránh - mặt tiền t

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

bán nhà q. Long biên - lô góc 2 thoáng - phố ngọc thụy - hồng tiến kéo dài - ô tô tránh - mặt tiền rộng - xây xây ccmn - tòa nhà vp. diện tích 153m2 mặt tiền 8m nhỉnh 29 tỷ. liên hệ: 0971767186 ding ma thổ cư kv hà nội.

Xem thêm

Liên hệ:

097 176 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

200 triệu

153 m²
1,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Ngọc Thụy, P. Ngọc Thụy, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
U

User37798404

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà q.long biên - lô góc 2 thoáng - phố ngọc thụy - hồng tiến kéo dài - ô tô tránh - mặt tiền t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.