Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố nguyễn văn cừ - nguyễn sơn - ô tô tránh - vỉa hè -thông số vàng quân long biên.

Ngày đăng: 03/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

bán nhà phố nguyễn văn cừ - nguyễn sơn - ô tô tránh - vỉa hè -thông số vàng quân long biên. phần lô hàng không - gara - thang máy nhập khẩu - kinh doanh - full nội thấtcao cấp - thiết kế duplex. diện tích 77m2 mặt tiền 5. 3m nhỉnh 29 tỷ. liên hệ: 0971767186 dung ma thổ cư kv hà nội.

Xem thêm

Liên hệ:

097 176 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

390 triệu

77 m²
5,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sơn, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
U

User37798404

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố nguyễn văn cừ - nguyễn sơn - ô tô tránh - vỉa hè -thông số vàng quân long biên. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.