Tin đăng đã hết hạn.

Còn bán, 2 nhà mặt phố, ghép thửa; 2 mặt tiền; đang cho thuê giá cao; vị trí kim cương

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

2 LÔ ĐẤT, VỊ TRÍ KIM CƯƠNG, MẶT PHỐ CHÍNH NGÔ GIA TỰ, KHU VỰC ĐANG CÓ NHIỀU THAY ĐỔI Lô đất tiềm năng (Có sẵn căn nhà 4.5 tầng đang cho thuê mở nhà hàng Chợ Tình Sapa để kinh doanh), 2 mặt thoáng, mặt trước là trục đường Ngô Gia Tự, mặt sau là ngõ 27 phố Đức Giang, ngõ ô tô tải tránh nhau (ngõ này chạy song song với đường tàu Hà Nội đi các tỉnh phía Bắc và ngược lại). Căn nhà nằm ngay mặt phố Ngô Gia Tự Chủ nhà xác định là bán đất tặng căn nhà 4,5 tầng đang cho thuê. + Mô tả: Diện tích trên 2 sổ = 322.1 m2; + đất lưu không 25m2. Mặt tiền: 8.01m Nhà xây dựng 4,5 tầng cao. Đang cho chuỗi Chợ Tình Sapa thuê để mở nhà hàng kinh doanh ăn uống. Thu về dòng tiền ~600 triệu đồng/1năm đều như vắt chanh. Chủ rất thiện chí bán. Giá chào bán: 136.6 tỷ (Có thương lượng khi đàm phán) Khu vực này đang có nhiều khách hàng quan tâm. Đường Ngô Gia Tự là đường trục chính, một trong những tuyến đường huyết mạch của quận Long Biên Sổ đẹp, vuông vắn như tờ A4, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

076 823 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

136,6 tỷ

322 m²
424,22 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Ngô Gia Tự, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
BN

Bds Anh Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn bán, 2 nhà mặt phố, ghép thửa; 2 mặt tiền; đang cho thuê giá cao; vị trí kim cương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.