Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm khách sạn 9 tầng mặt phố Nguyễn Văn Cừ Long Biên dòng tiền 800 triệu/tháng 3 mặt tho

Ngày đăng: 04/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm khách sạn 9 tầng mặt phố Nguyễn Văn Cừ Long Biên dòng tiền 800 triệu/tháng 3 mặt thoáng. Địa chỉ: Nguyễn Văn Cừ, Long Biên Giao Ngọc Lâm, Lâm Du, Hồng Tiến, Bồ Đề. Diện tích sổ đỏ: 127m2 + 150m2 = 277m2 (2 sổ, cùng 1 chủ). Diện tích sử dụng thực tế: 320m2 (bao gồm 45m lưu không phía trước). Xây dựng: 9 Tầng thang máy tòa khách sạn kết hợp tổ hợp café sang trọng. Mặt tiền: 10.4m 3 mặt thoáng: Mặt phố ô tô tải ngõ hông. Giá bán: 265 tỷ. Pháp lý: Sổ đỏ 2 quyển chính chủ sẵn sàng giao dịch. Điểm nhấn nổi bật: Tòa khách sạn đẹp nhất phố Nguyễn Văn Cừ kiến trúc đẳng cấp như châu Âu thu nhỏ. Tầng 1: Nhà hàng + quán cafe cực kỳ hút khách nơi check - in sống ảo của giới trẻ. 9 Tầng 24 phòng khách sạn cao cấp full nội thất sang trọng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Dòng tiền hiện tại ~800 triệu/tháng tiềm năng tăng lên 1 tỷ/tháng nếu khai thác toàn bộ diện tích phía sau. Cơ hội gia tăng giá trị: Hiện gia chủ mới xây dựng phần 127m2 mặt phố. Phía sau (150m2, mặt ngõ ô tô) chưa cải tạo có thể cải tạo thêm nhiều phòng/diện tích khai thác. Phù hợp làm: Khách sạn cao cấp, ngân hàng, trung tâm thẩm mỹ, bệnh viện quốc tế, tòa nhà hỗn hợp. Gọi ngay 0948378496

Xem thêm

Liên hệ:

094 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,4m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Xây mới

Vị trí bản đồ

256 tỷ

277 m²
924,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TD

Thanhbinh Dinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm khách sạn 9 tầng mặt phố Nguyễn Văn Cừ Long Biên dòng tiền 800 triệu/tháng 3 mặt tho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.