Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Sài Đồng, 7,95 tỷ, 39,1m2, 3PN, 4WC

Ngày đăng: 16/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội, có diện tích 39,1m2 với thiết kế 3PN + 4WC + bếp. Voi gia chào 7,95 tỷ VND, nội thất cơ bản bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường. Mặt tiền rộng 4,38m - Điểm đặc sắc: + Thiết kế hiện đại, thoáng mát, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. + Pháp lý đầy đủ. - Tiện ích xung quanh: + Siêu thị Hằng Thuần. + Công viên Jura Park. + Trường Cao đẳng Nghề Long Biên. + Bệnh viện Tâm thần Hà Nội. - Chi tiết dự án: + Vị trí: Phố Sài Đồng, phường Gia Thụy, quận Long Biên, TP. Hà Nội (cách trung tâm Hà Nội 7,5km, gần Sân Bay Nội Bài 30 phút, gần sân Golf Long Biên 2.7km). + Tiện ích nội khu: Trung tâm thương mại, phòng gym, spa, khu thể thao, trường học các cấp, siêu thị, nhà hàng. + Tiện ích ngoại khu: Trung tâm thương mại Aeon Mall, bệnh viện, đại siêu thị BigC. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0975815431, Phạm Linh Chi.

Xem thêm

Liên hệ:

097 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,38m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

3 PN, 4 WC
39.1 m²
203,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PC

Phạm Linh Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Sài Đồng, 7,95 tỷ, 39,1m2, 3PN, 4WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.