Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố sài đồng -85/160m2 -mặt tiền 5.5m -đường 17m -vỉa hè 5m -dãy chẵn cực hiếm nhà bán

Ngày đăng: 15/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT PHỐ SÀI ĐỒNG DÃY CHẴN CỰC HIẾM NHÀ BÁN KINH DOANH VÔ ĐỊCH GIÁ HƠN 30 TỶ Vị trí siêu đắc địa, mặt phố Sài Đồng, quận Long Biên tuyến phố huyết mạch, đường 2 chiều rộng rãi, vỉa hè 5m, kinh doanh sầm uất ngày đêm. Cả dãy chẵn cực hiếm nhà bán, vài năm mới có một căn. Diện tích đất: 85m, mặt tiền 5m vuông vắn Tặng thêm 80m lưu không phía sau, có thể khai thác cực tốt Hiện trạng: Nhà cũ đang cho người quen thuê thu nhập 50 triệu/tháng Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, showroom, phòng khám, căn hộ dịch vụ, Giá bán hợp lý: Hơn 30 tỷ (thấp hơn mặt bằng chung tuyến phố) Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp, không vướng quy hoạch. Liên hệ chính chủ xem nhà và thương lượng trực tiếp:

Xem thêm

Liên hệ:

090 411 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

35,5 tỷ

85 m²
417,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Ph

Phạm đăng hoà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố sài đồng -85/160m2 -mặt tiền 5.5m -đường 17m -vỉa hè 5m -dãy chẵn cực hiếm nhà bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.