Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, DT 204m2, vỉa hè, kinh doanh đỉnh, giá 59 tỷ, sổ đỏ sẵn

Ngày đăng: 08/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ. Vị trí đắc địa, trung tâm Long Biên kinh doanh rất tốt. Diện tích 204m², mặt tiền rộng 7,5m. Vỉa hè to rộng. Dòng tiền ổn định. Pháp lý chuẩn, sổ cất két. Giao dịch chính chủ, thiện chí bán. Giá 59 tỷ. Liên hệ sđt 0971535555

Xem thêm

Liên hệ:

097 153 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

59 tỷ

204 m²
289,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Ngọc Lâm, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trọng Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, DT 204m2, vỉa hè, kinh doanh đỉnh, giá 59 tỷ, sổ đỏ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.