Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Ngọc Thuỵ, Long Biên, DT 50m2 ô tô tránh - 6 tầng, thang máy cực hiếm

Ngày đăng: 20/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm khu phân lô cb cấp cao quân đội, gần chợ 2 Ngọc Thuỵ, Khai Sơn Hill, trường QT Pháp, công viên, hồ điều hoà.
Thiết kế:
Thông sàn, cầu thang cuối. Thang máy 550kg.
T1: Gara ô tô.
T2: Bếp và phòng khách vs.
T 3.4 5: Mỗi tầng 1 phòng master, vs. Có bồn tắm.
T6: Ph thờ, sân phơi, 2 mặt thoáng...
- Hướng Đông Nam - Mặt tiền 4.5m.
- Ngõ trước nhà 4.5m, ô tô tránh Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, hoàn thiện tỷ mỷ, tâm huyết.
Nội thất xịn xò gỗ Lim, nhôm xingfa, dây điện Trần Phú, đèn Rạng Đông, sàn gỗ, TBVS nhập khẩu, tủ bếp gỗ nhựa.
Lh 0967967176 Hào BDS Long Biên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 796 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

256 triệu

3 PN, 3 WC
50 m²
5,12 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Ngọc Thuỵ, Long Biên, DT 50m2 ô tô tránh - 6 tầng, thang máy cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.