Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí HXH 158 Hoàng Hoa Thám DT 4x20m gần Ga T3, giá chỉ 11.9 tỷ TL

Ngày đăng: 09/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm xe hơi đường 158 Hoàng Hoa Thám, phường 12, Tân Bình khu bàn cờ VIP, chỉ vài bước ra cổng nhà ga T3 Tân Sơn Nhất.

- Diện tích: 4x20m, 80m2 vuông vức, sổ đẹp, hiếm có trong khu vực.

- Kết cấu: Trệt 1 lầu, nhà còn chắc chắn, dọn vào ở ngay hoặc cho thuê liền tay.

- GPXD mới: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu, sân thượng tối đa 6 tầng, thích hợp xây CHDV, văn phòng, căn hộ ở kết hợp khai thác dòng tiền.

- Hẻm trước nhà rộng 6m, xe hơi tránh nhau thoải mái, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh cực tốt.

- Tiện ích: Gần sân bay, chợ Hoàng Hoa Thám, bệnh viện Mỹ Đức, Lotte Mart, trung tâm mua sắm, trường học các cấp.

- Giá bán: 11.9 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ ngay: 0931.276.876 (Hoàng Tabi) để xem nhà sớm chốt nhanh trong tuần, cơ hội không lặp lại!

Xem thêm

Liên hệ:

093 127 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

80 m²
148,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đ. Nguyễn Sơn, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí HXH 158 Hoàng Hoa Thám DT 4x20m gần Ga T3, giá chỉ 11.9 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.