Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Phúc Lợi, 44M2, 5.1 TỶ, MT 3.9m, 5 tầng, lô góc Liên hệ 0931108782 MrTiến

Ngày đăng: 28/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Phúc Lợi, 44M2,
5.1 TỶ, MT 3.9m, 5 tầng, lô góc
Liên hệ 0931108782 MrTiến

- Nhà xây đơn lập, chủ mới vào thời điểm này quá hay - giám sát xây dựng và muốn thì điều chỉnh thiết kế - - -
- Trung tâm phường Phúc Lợi, sân trước nhà 2.8m, 20m ra đường xe kông tránh.
- Khu phố hạ tầng hoàn thiện, nói không với QH.
- Bán kính 500m : Trường mầm non, cấp 123, chợ, ủy ban...
- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

093 110 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

44 m²
115,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
MT

Mr Tien

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Phúc Lợi, 44M2, 5.1 TỶ, MT 3.9m, 5 tầng, lô góc Liên hệ 0931108782 MrTiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.