Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dân xây 5 tầng full nội thất tiền tỷ, gần công viên Long Biên, ô tô tải qua, sổ nở hậu tài lộc

Ngày đăng: 10/04/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Ngôi nhà 5 tầng diện tích 53m2 này không chỉ là một bất động sản, mà còn là một tổ ấm được chăm chút tỉ mỉ, thiết kế bởi kiến trúc sư tài ba, hứa hẹn mang đến cuộc sống thịnh vượng cho gia chủ tương lai
Địa chỉ tại quận Long Biên, Hà Nội, ngôi nhà có vị trí đắc địa khi chỉ vài bước chân là tới công viên Long Biên xanh mát, nơi bạn có thể tận hưởng không khí trong lành và thư giãn sau một ngày làm việc căng thẳng. Hơn nữa, khu vực này còn tập trung nhiều tiện ích như quán cafe, spa, bệnh viện, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Ngôi nhà dân xây với thiết kế thông minh, có giếng trời đón ánh sáng tự nhiên, mang lại không gian sống thoáng đãng và tràn đầy năng lượng. Tầng 1 là gara rộng rãi để ô tô và xe máy. Tầng 2 bao gồm phòng khách chính và phòng ngủ với nhà vệ sinh khép kín. Tầng 3 và 4, mỗi tầng có 2 phòng ngủ đẹp. Tầng 5 là phòng thờ và bếp rộng rãi, thoáng mát.
Đặc biệt, sổ đỏ nở hậu mang lại tài lộc cho gia chủ. Ngõ trước nhà rộng, ô tô tải có thể qua lại dễ dàng. Trong tương lai, khu vực này còn được mở đường lớn, hứa hẹn tiềm năng tăng giá vượt trội.
Liên hệ Vân Trang 0917551183 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu ngay căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

091 755 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

500 triệu

5 PN, 5 WC
53 m²
9,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
MB

MUA BÁN NHÀ ĐẤT LONG BIÊN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dân xây 5 tầng full nội thất tiền tỷ, gần công viên Long Biên, ô tô tải qua, sổ nở hậu tài lộc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.