Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Sài Đồng, Vũ Xuân Thiều, phân lô quân đội, gara ô tô, thang máy, giá 12,8 tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Vị trí nhà bán thuộc phố Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng thông Phúc Lợi đường trải nhựa rộng hơn 5m, ô tô tránh nhau, dân trí cao, an sinh đỉnh,

+ Mặt ngõ thông ô bàn cờ, hàng xóm Vinhome Riverside, khu vực bạt ngàn tiện ích, chợ, trường học, Trung tâm thương mại, hàng quán dịch vụ ăn uống không thiếu thứ gì, giao thông thuận tiện thông khắp các ngả: Sài Đồng, Vũ Xuân Thiếu, Vinhome Riverside, Thạch Bàn, Nguyễn Văn Linh ...

+ Nhà xây rất kiên cố, 7 tầng, thang máy, gara 2 ô tô, 3 phòng ngủ, tối ưu công năng sử dụng, khách mua về ở ngay,

+ Sổ đỏ đẹp, chủ thiện chí bán nhanh.

Thu Hương nhà đất đẹp Long Biên 0853602968

Xem thêm

Liên hệ:

085 360 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

3 PN
48 m²
266,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thị Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Sài Đồng, Vũ Xuân Thiều, phân lô quân đội, gara ô tô, thang máy, giá 12,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.