Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 800 triệu, Bán nhà Phố Ngô Gia tự, Long Biên 60m 3 tầng ô tô đỗ cửa, Nội thất đẳng cấp

Ngày đăng: 30/03/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GIẢM 800 TRIỆU NHÀ PHỐ NGÔ GIA TỰ, QUẬN LONG BIÊN 60M, 3 TẦNG, Ô TÔ CHỖ ĐỖ CỬA CHỈ CÒN 7.28 TỶ!
CƠ HỘI HIẾM NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, GIÁ GIẢM SÂU
VÌ SAO CĂN NHÀ NÀY ĐƯỢC SĂN ĐÓN?
Diện tích 60m, xây 3 tầng chắc chắn, mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại.
ĐƯỜNG TO, Ô TÔ 7 CHỖ ĐỖ TẬN CỬA DI CHUYỂN THOẢI MÁI!
Hàng xóm Vinhome Riverside Sống trong môi trường đẳng cấp, an ninh tuyệt đối.
100m công viên Long Biên , trường học quốc tế, bệnh viện Đức Giang, 50m siêu thị, trung tâm thương mại Big C . Cạch phố cổ chỉ 15 phút
Nhà full nội thất cao cấp, xách vali vào ở ngay mà KHÔNG CẦN SỬA CHỮA!
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng GIAO DỊCH AN TOÀN, NHANH CHÓNG!

GIÁ GỐC 8.08 TỶ GIẢM NGAY 800 TRIỆU, CHỈ CÒN 7.28 TỶ!
Gọi ngay Hạnh SINO 0879858266 để chốt giao dịch trước khi quá muộn!

Xem thêm

Liên hệ:

087 985 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 800 triệu, Bán nhà Phố Ngô Gia tự, Long Biên 60m 3 tầng ô tô đỗ cửa, Nội thất đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.