Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Nhà mặt phố Hoàng Như Tiếp, Bồ Đề, kinh doanh đẳng cấp.

Ngày đăng: 22/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội, sở hữu nhiều điểm nổi bật:
+ Diện tích 100m2, ngang mặt tiền 6m, rất phù hợp cho kinh doanh.
+ Có 4PN và 4WC, không gian rộng rãi, thoải mái cho gia đình.
+ Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng sử dụng ngay.
+ Đường rộng 22m, thuận lợi cho xe cộ ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Gần các tiện ích như:
+ Gần trường THCS Long Biên, Wellspring School, trường tiểu học Ái Mộ B.
+ Gần siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ.
+ Có công viên Bồ Đề Xanh gần đó, lý tưởng cho thư giãn.
+ Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Bắc Hà và Bệnh viện Đa Khoa Tâm Anh cũng nằm trong khu vực.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0904665468, Phạm ThịThúy.

Xem thêm

Liên hệ:

090 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

42,6 tỷ

4 PN, 4 WC
100 m²
426 triệu/m²
Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
0

0904665468

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Nhà mặt phố Hoàng Như Tiếp, Bồ Đề, kinh doanh đẳng cấp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.