Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố ngô gia tự tòa nhà 7 tầng,dt 210m2 mặt tiền lớn kinh doanh đỉnh cao - vị trí đẹp 44tỷ5

Ngày đăng: 17/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt phố lớn sầm uất nhất Long Biên kinh doanh vô địch - đường to vỉa hè rộng vị trí đẹp nhất phố - sổ vuông vắn.

Vị trí: Đẹp nhất phố Ngô Gia Tự ngay ngã 4 Vũ Đức Thận - Thượng Thanh - Ngô Gia Tự nối Nguyễn Văn Cừ.

Mặt phố vỉa hè 40m vỉa hè 8m rộng rãi.

- Nhà 7 tầng thang máy mặt tiền 7m thênh thang . Hiện đang cho thuê 100 triệu/ tháng . Nay bán chuyển vào cùng con gái Sài Gòn

- Sổ đỏ vuông vắn phân lô. MT= MH full thổ cư.

Giá 44 tỷ 5

Liên hệ 0983679204 e Tâm

Xem thêm

Liên hệ:

098 367 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

44,5 tỷ

210 m²
211,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố ngô gia tự tòa nhà 7 tầng,dt 210m2 mặt tiền lớn kinh doanh đỉnh cao - vị trí đẹp 44tỷ5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.