Tin đăng đã hết hạn.

650 m gần mặt đường Hồng Tiến xây tòa nhà chung cư tòa nhà văn phòng kinh doanh đinh

Ngày đăng: 05/11/2024

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán gấp 650 m mặt đường Hùng Tiến , vị trí gần bệnh viện tâm anh gần khu đô thị kết nối phố Lâm Hạ cổ Linh Nguyễn Văn cừ cầu Trần Hưng Đạo cầu Vĩnh Tuy, phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn đường rộng vỉa hè kinh doanh định chủ đang rất thiện chí bán mặt tiền nên đến 40 m hai mặt trước sau mặt sau ngõ 3 m có thể phân lô

0968 313 *** - Em Nguyễn Sơn chuyên thổ cư long biên - dẫn đi xem đất miễn phí 24/7
Xem thêm

Liên hệ:

096 831 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

215 tỷ

650 m²
330,77 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 650 m gần mặt đường Hồng Tiến xây tòa nhà chung cư tòa nhà văn phòng kinh doanh đinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.