Nhà vườn, hồ cá Koi lõi trung tâm Hoà Khánh Liên Chiểu - 403m2 (MT 11m) - Giá bán 20,5 tỷ (có TL)

Ngày đăng: 21/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất tặng nhà vườn, hồ cá Koi lõi trung tâm Hoà Khánh, Liên Chiểu - 403m2 (ngang 11m). - Giá bán 20,5 tỷ (Có TL) - Tính ra khoảng 50 triệu/m2 ngang giá đất. - Đường 5,5m + Vỉa hè 3m. - Nhà thiết kế: Sân rộng rãi, hồ cá koi, phòng khách, phòng bếp cực rộng, 5 phòng, 3 WC...

Xem thêm

Liên hệ:

098 493 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Nhà vườn, hồ cá Koi lõi trung tâm Hoà Khánh Liên Chiểu - 403m2 (MT 11m) - Giá bán 20,5 tỷ (có TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.