Tin đăng đã hết hạn.

Bán NP 4PN, 4WC, 117m2 lô góc Trần Đăng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, 14,9 tỷ hàng tồn kho

Ngày đăng: 30/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NP này nằm ở lô góc Trần Đăng, P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng, có 4PN và 4WC, cực chill cho gia đình lớn hay cho thuê. - Giá: 14,9 tỷ VND. - Diện tích: 117m2. - Mặt tiền rộng 20m, cực kì sáng sủa và thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh hay mở cửa hàng. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, cực tốt về phong thủy. - Đường vào rộng 7.5m, xe ô tô vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ. Gần đó có siêu thị đặc sản miền trung thiên phú, công viên trung tâm hành chính liên chiểu, và một số bệnh viện lớn. Gần siêu thị Mega Market, khu phố shophouse Nguyễn Sinh Sắc... Vị trí cách biển chỉ 100m. Hàng này sẽ không có căn thứ.. Rất tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. Nếu thấy hứng thú, liên hệ ngay Thư Nhà Thật - Giá Trị Thật qua số 0356275111 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

035 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

4 PN, 4 WC
117 m²
127,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NP 4PN, 4WC, 117m2 lô góc Trần Đăng, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, 14,9 tỷ hàng tồn kho - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.