Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng, trục đường chính của Q. Liên Chiểu, DT 10m5 x 25m

Ngày đăng: 19/09/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng, trục đường chính của Quận Liên Chiểu TP Đà Nẵng. - Vị trí siêu đẹp, mọi tiện ích trong bán kính 500m, dân cư sầm uất, các công ty cơ quan nhà nước lân cận. - Đất vuông vức. Đất ở toàn bộ 100%. - Sổ hồng pháp lý đầy đủ. - Nhà cấp 4, mái đúc kiên cố, gạch men ốp sát trần, sạch đẹp. Đang cho công ty thuê. Vị trí siêu đẹp cho mở Showroom, xây khách sạn cao tầng, xây siêu thị, xây trung tâm thương mại... - Diện tích: 260 m2, ngang 10.5m vuông vắn đẹp. - Gía bán: 15 tỷ TL. ----- Liên hệ để xem và làm việc Call/Zalo: 0967160990 Lê Ân Danaland. Sàn giao dịch BĐS Thiên Ân Holdings chuyên nhận ký gởi mua bán, cho thuê nhà, đất, căn hộ và khách sạn TP Đà Nẵng. Hỗ trợ thủ tục pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

096 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 PN, 1 WC
260 m²
57,69 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng

Lê Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Lương Bằng, trục đường chính của Q. Liên Chiểu, DT 10m5 x 25m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.