Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Hòa Minh 20, view đẹp giá tốt 5,09 tỷ, nhà rộng thoáng 85m2, Liên Chiểu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền tại Hòa Minh 20, Liên Chiểu, Đà Nẵng, 4PN, hướng Tây Bắc, diện tích 85m2. - Giá chỉ 5,09 tỷ VND - Pháp lý đầy đủ - Mặt tiền 4,5m, đường rộng 5,5m, vỉa hè 3,5m, thuận tiện cho xe hơi đậu đỗ - Nội thất cơ bản, dễ dàng tự trang trí theo ý thích - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ Gần trường học, siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng, công viên trung tâm hành chính Liên Chiểu. Liên hệ Bich qua số 0905909596 để được tư vấn miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

090 590 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

5,09 tỷ

4 PN
85 m²
59,88 triệu/m²
Địa chỉ
Khu dân cư Hòa Minh 5, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
B

Bich

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Hòa Minh 20, view đẹp giá tốt 5,09 tỷ, nhà rộng thoáng 85m2, Liên Chiểu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.