Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà kiệt ô tô Âu Cơ, diện tích 130m2, xây hết đất, vào ở ngay

Ngày đăng: 05/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà đẹp kiệt ô tô đường Âu Cơ với diện tích đất 130m2, xây hết đất.
Nhà có gác 40m2, tổng diện tích sử dụng lên đến 170m2.
Đường trước nhà rộng 6m, xe cộ đi lại thoải mái.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1,47 tỷ.
Liên hệ ngay 0935194220 để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội an cư tuyệt vời này.
Xem thêm

Liên hệ:

093 519 ****

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

130 m²
11,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Âu Cơ, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
PT

Phạm Thêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà kiệt ô tô Âu Cơ, diện tích 130m2, xây hết đất, vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.