Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm lô góc Nguyễn Sinh Sắc 5 tầng vị trí đẹp, dòng tiền 50 triệu giá bán đầu tư 20.99 tỷ TL

Ngày đăng: 26/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm 136,4m2 lô góc 2 mặt tiền nguyễn sinh sắc sát biển nguyễn tất thành - chỉ 20,99 tỷ. Diện tích: 136,4m2 (ngang 5m x dài 19m) lô góc 2 mặt tiền cực thoáng. Nhà kiên cố: 5 tầng hiện đại, full nội thất cao cấp. Hiện tại đang cho thuê nguyên căn dòng tiền 50 triệu/tháng mua là có thu nhập ngay. Vị trí vàng Kinh doanh sầm uất: Mặt tiền đường lớn 33m + 7m5, vỉa hè 3m cực kỳ thuận tiện kinh doanh, để xe. Ngay trường Đại học Sư phạm, lượng sinh viên đông đúc nhu cầu thuê cao. Liền kề trục ven biển Nguyễn Tất Thành sầm uất. Giá bán: 20,99 tỷ nhà đẹp + đất vàng, sinh lời bền vững. Bđs thư nhà thật - giá trị thật. Uy tín - chuyên nghiệp - tận Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

035 627 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,99 tỷ

136.4 m²
153,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
DT

Dư Văn Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm lô góc Nguyễn Sinh Sắc 5 tầng vị trí đẹp, dòng tiền 50 triệu giá bán đầu tư 20.99 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.