Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường 5m5, bề ngang lên đến 9,5m, có sẵn dòng tiền

Ngày đăng: 16/08/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hàng hot diện tích đẹp ngay khu Liên Chiểu. Chính chủ gửi bán tòa căn hộ 5 tầng, thang máy, DT 190m2, mặt tiền 9.5m, vừa cho thuê kinh doanh, vừa có dòng tiền ổn định. Mô tả. - Mặt tiền đường 5,5m Phạm Văn Tráng, cách đường chính Nguyễn Lương Bằng chỉ tầm 20m. Bên cạnh nhà 2 mặt tiền. - Vị trí cực đẹp. Gần đối diện công viên trong khu dân cư, vài bước chân là ra trục đường chính Nguyễn Lương Bằng, trục đường kinh doanh sầm uất Liên Chiểu, Đà Nẵng. - Gần trường cao đẳng KT Kế Hoạch, đại học Bách Khoa, Chợ Hoà Khánh, thông ra biển Thanh Khê cũng khá gần. Kết cấu. Nhà xây dựng 5 tầng, thang máy hiện đại. Diện tích đất rộng đến 190m2, mặt tiền rộng 9,5m. DTXD 790m2. - Tầng 1: Chia làm hai bên. Một bên có mặt bằng có thể cho thuê kinh doanh (có bếp, WC) + tầng lửng rộng. Một bên còn lại là khu vực để xe, thang máy để các căn hộ ở tầng trên. - Tầng 2: Là nguyên căn hộ có 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất tiện nghi cực rộng với diện tích sàn lên tới 190m2. - Tầng 3, 4: Mỗi tầng 4 căn hộ cực rộng, đầy đủ nội thất. Hiện đang cho thuê từ 3,5tr đến 4 tr/căn. - Tầng 5: Khu vực phòng thờ, sân phơi, sân thượng. Chủ hiện tại đang cho thuê các căn hộ tầng 3,4 với dòng tiền 27 tr tháng. Tổng cho thuê cả tầng 1, và tầng 2 thì dòng tiền 42 - 45 tr/tháng. Riêng tầng 1 cho thuê 15 tr. Nguyên tầng 2 cho thuê tầm 8 tr/tháng. Vì chủ nhà đang ở nên sử dụng tầng 1&2. Ai mua về có thể cải tạo full cho thuê. Chủ thiện chí muốn bán.

Xem thêm

Liên hệ:

033 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

190 m²
90,53 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Tráng, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
V

Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường 5m5, bề ngang lên đến 9,5m, có sẵn dòng tiền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.