Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng và dãy trọ 15 phòng 2 mặt tiền Liên Chiểu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 20/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng + dãy trọ 15 phòng 2 mặt tiền trung tâm Liên Chiểu - Đà Nẵng. - Diện tích đất: 240m². - Tổng diện tích sàn: 600m². - 2 mặt tiền đường 5.5m, xe ô tô ra vào thoải mái. - Hướng Tây Bắc và Tây Nam đón gió mát, phong thủy đẹp. - Thu nhập hàng tháng từ dãy trọ: Trên 30 triệu đồng/tháng. Phù hợp đầu tư sinh lời, giữ tiền, cho thuê dài hạn, hoặc ở kết hợp kinh doanh. Giá bán cực tốt: Chỉ 12,9 tỷ thương lượng chính chủ. Liên hệ ngay: 0813568685 để xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ nhà không qua trung gian.

Xem thêm

Liên hệ:

081 356 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

240 m²
53,75 triệu/m²
Địa chỉ
P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Xuân Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng và dãy trọ 15 phòng 2 mặt tiền Liên Chiểu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.