Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Âu Cơ, 29,5 triệu / m2, 369,9 m2, 1PN, 1WC, 2 tầng, Q.Liên Chiểu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại đường Âu Cơ, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng, với diện tích sổ 369,9 m2 và giá chỉ 29,5 triệu / m2 ( có thương lượng ). Diện tích thật 386,3 m2. - Thiết kế: 1PN + 1 WC + bếp - Nội thất: Cơ bản - Mặt tiền rộng: 7,5m, phù hợp cho kinh doanh - Hướng cửa chính và ban công: Đông Bắc - Gồm nhà 2 tầng và 14 phòng trọ, đang cho thuê khoáng 13tr/ 1 tháng. Nếu tự quản lý 25tr/ 1 tháng - Đường vào: 7,5m, thuận tiện cho xe ô tô - Pháp lý đầy đủ Nhà có phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, là cơ hội hiếm có cho những ai muốn an cư hoặc đầu tư. Xung quanh có nhiều tiện ích: - Đối diện chợ Thanh Vinh - Cách khu Công Nghiệp Hòa Khánh 50m - Cách trường mầm non Táo Đỏ khoảng 1km - Cách bệnh viện tâm thần và Đại học Bách Khoa thành phố Đà Nẵng khoảng 1,5km Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà: 0935253853 Khánh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

10,91 tỷ

1 PN, 1 WC
369.9 m²
29,49 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Âu Cơ, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
K

Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Âu Cơ, 29,5 triệu / m2, 369,9 m2, 1PN, 1WC, 2 tầng, Q.Liên Chiểu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.