Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp khu B Phương Trang, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng 3 mê đúc mặt tiền Hòa Minh 28, gần Hồ Tùng Mậu, Nguyễn Sinh Sắc, gần biển Nguyễn Tất Thành. Đường 6m lề 3m khu điện âm, cách biển 300m. Diện tích đất 108,5m2. DT sàn 240m2. Hướng Tây Nam. Công năng: 4 P ngủ khép kín, có p ngủ dưới, sân ô tô 7 chỗ, 4WC, P khách, P bếp, PSHC, P thờ rộng rãi, P giặt phơi, ban công rộng. Nhà mới đẹp tâm huyết xây ở kiên cố. Giá 7,68 tỷ TL. Lh 0813568685

Xem thêm

Liên hệ:

081 356 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,68 tỷ

4 PN, 4 WC
108.5 m²
70,78 triệu/m²
Địa chỉ
Kim Long City, Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Xuân Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp khu B Phương Trang, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.