Tin đăng đã hết hạn.

Bán Quán Cf 2 Tầng 2 Mặt Tiền 246,5m2 Khu E Kim Long

Ngày đăng: 21/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào Bán Hàng Vip Cặp góc kẹp góc siêu hiếm khu E kim long Đường 7.5m điện âm,trục thông Đối diện công viên Dt 246.5m2 ngang 12.5m Sẵn quán cf đang cho thuê 35tr/1 tháng Giá 17tỷ xxx(tặng quán cf 2 tầng xây dựng hết hơn 3tỷ) Lh : zalo/call 0905740004 Mr Lê xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

2 PN, 2 WC
246.5 m²
72,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Quán Cf 2 Tầng 2 Mặt Tiền 246,5m2 Khu E Kim Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.