Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 Mặt Tiền 2 Tầng Kinh Doanh Đường Hồ Tùng Mậu 10m5 Sầm Uất, Vị Trí Sát Biển Liên Chiểu - ĐN

Ngày đăng: 16/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 2 Tầng LÔ GÓC VIP HỒ TÙNG MẬU GIAO TRẦN QUÝ KHÁCH CÁCH BIỂN CHỈ 700M - Diện tích: 206.8m², ngang 11.2m 2 mặt tiền lớn, vỉa hè rộng - Hiện đang có nhà 2 tầng kinh doanh café đông khách mỗi ngày - Vị trí siêu đắc địa thích hợp xây khách sạn, căn hộ, nhà hàng, spa hoặc tiếp tục khai thác kinh doanh ngay - Trục đường buôn bán sầm uất bậc nhất, pháp lý chuẩn sổ hồng chính chủ - Giá bán: 20,6 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: 0905293919 0905293919Quang Trì)

Xem thêm

Liên hệ:

090 529 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20,6 tỷ

3 PN, 3 WC
206 m²
100 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Quang Trì

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 Mặt Tiền 2 Tầng Kinh Doanh Đường Hồ Tùng Mậu 10m5 Sầm Uất, Vị Trí Sát Biển Liên Chiểu - ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.