Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền: Nhà cắt lỗ sâu 2 mặt tiền Ninh Tốn 203m², sát chợ Hòa Khánh, sinh lời khủng!

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà 2 mặt tiềN Ninh Tốn 203m2, kinh doanh cà phê đắt khách, giá 15.5 tỷ! Chào bán siêu phẩm nhà 2 mặt tiền đẹp lung linh tại Ninh Tốn Hoà Khánh Bắc, Liên Chiểu giá chỉ 15.5 tỷ! (+ ) Thông tin sản phẩm ngôi nhà đẳng cấp, thiết kế tối ưu công năng và vị trí kinh doanh đỉnh cao. Diện tích: 203m² (ngang 9.2m x dài 25m), diện tích cực lớn, vuông vức. Kết cấu: Sẵn nhà cấp 4 gác lửng hiện đang kinh doanh coffee rất đông khách. Vị trí đắc địa: Góc 2 mặt tiền đẹp long lanh trên đường lớn 10.5m với vỉa hè 7.5m rộng rãi. Nằm ngay khu phố chợ Hoà Khánh, cách chợ Hòa Khánh lớn chỉ 200m, di chuyển đến Trường Bách Khoa 2 phút. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì! Công năng tuyệt vời: Kinh doanh đa năng: Vị trí góc 2 mặt tiền lý tưởng để tiếp tục kinh doanh coffee, mở nhà hàng, quán ăn, cửa hàng tiện lợi, hoặc xây dựng văn phòng, căn hộ dịch vụ. Tiềm năng phát triển: Với diện tích lớn, bạn có thể dễ dàng nâng cấp, mở rộng hoặc xây mới để tối đa hóa lợi nhuận. Sẵn dòng tiền: Nhận nhà là có ngay nguồn thu nhập ổn định từ quán coffee đang hoạt động. An cư lý tưởng: Khu vực dân cư sầm uất, dân trí cao, an ninh tốt, tiện lợi cho sinh hoạt gia đình. (+ ) Đánh giá thuận lợi. Pháp lý minh bạch: Vị trí chiến lược tại Ninh Tốn Hoà Khánh Bắc, Liên Chiểu; quy hoạch đồng bộ cùng hệ thống tiện ích hoàn chỉnh. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Giá bán siêu hấp dẫn: Với vị trí góc 2 mặt tiền "kim cương", diện tích 203m² và sẵn nhà kinh doanh hiệu quả, căn nhà chỉ chào bán với giá 15.5 tỷ (có thương lượng) cơ hội sở hữu bất động sản "vàng" không thể bỏ lỡ. Nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà thực tế! Mr. Huy - Hotline: 0877661879 Nhận ký gửi mua bán Cho thuê BĐS Đà Nẵng. Uy tín tận tâm chuyên nghiệp đúng pháp luật.

Xem thêm

Liên hệ:

087 766 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Xây mới

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

203 m²
76,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Ninh Tốn, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
0

0877661879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền: Nhà cắt lỗ sâu 2 mặt tiền Ninh Tốn 203m², sát chợ Hòa Khánh, sinh lời khủng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.