Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mini đang kinh doanh tốt, ngay trước bến xe trung tâm Đà Nẵng

Ngày đăng: 08/07/2025

6.1
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay tài sản vàng, dòng tiền đều đặn vừa có nhà ở, vừa có khách sạn hoạt động thu nhập ổn định! Khách sạn mini với doanh thu 7080 triệu/tháng. Vị trí mặt tiền đường Đồng Khởi, nằm ngay trước bến xe trung tâm Đà Nẵng, cách Biển Nguyễn Tất Thành 2km, gần BV Ung bướu, trục đường Hoàng Thị Loan, các tòa nhà văn phòng, công ty, khách sạn, căn hộ. Mọi dịch vụ tiện ích như trường học, y tế, giáo dục đầy đủ. Khách sạn tọa lạc trên mặt đường rộng 7.5m, lề mỗi bên 4m thông thoáng, hướng Đông Bắc, không thang máy, PCCC đầy đủ. Được thiết kế tối ưu khai thác song song nhà ở & kinh doanh. 1 bên nhà ở riêng biệt gồm sân ô tô, phòng khách, bếp, 3PN, 2WC tiện nghi đầy đủ, vào ở ngay. Hiện đang cho thuê nguyên căn 9tr/tháng. Bên còn lại là khách sạn gồm 14 phòng kinh doanh, 3 phòng tầng trên cùng làm phòng thờ, phòng lãnh đạo và phòng giặt nghỉ của nhân viên. Khách sạn đang khai thác và có lượng khách ổn định quanh năm. Đây là tài sản với lợi ích đầu tư không thể bỏ qua: - Dòng tiền ổn định. - Tăng giá vượt trội theo đà phát triển du lịch và hạ tầng Đà Nẵng. - Tài sản 2 trong 1: Vừa là nơi an cư, vừa là cơ sở kinh doanh phát sinh lợi nhuận ngay. - Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh, sang tên liền tay. Mức giá bán chỉ 12.5 tỷ | Giá có thương lượng và ưu đãi đặc biệt trong tháng 6. Gọi ngay cho tôi để không bỏ lỡ tài sản sinh lời bền vững này! Mr Khương 0935326827 | nhà môi giới địa ốc chân chính.

Xem thêm

Liên hệ:

093 532 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

200 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Đồng Khởi, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TK

Trương Chấn Khương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mini đang kinh doanh tốt, ngay trước bến xe trung tâm Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.