Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đầu tư, 5 tầng thang máy, sát 3 trường Đại học lớn, mặt tiền Phạm Như Xương, chỉ 17.3 tỷ

Ngày đăng: 19/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đầu tư, 5 tầng thang máy, sát 3 trường đại học lớn, mặt tiền Phạm Như Xương chỉ 17.3 tỷ. Liên hệ ngay: 0346135133 Trâm Chuyên nhà phố, đất vàng Đà Nẵng - Hội An. Cơ hội đầu tư hiếm có - không nhanh là hết! Vị trí siêu trung tâm: + Trục đường Phạm Như Xương sầm uất. + Sát 3 trường Đại học, gần 15 trường học các cấp. Cách UBND Quận Liên Chiểu chỉ 1km. + Khu vực đông dân cư nhiều sinh viên, giảng viên, chuyên gia.

Xem thêm

Liên hệ:

034 613 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

165 m²
104,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Như Xương, P. Hòa Khánh Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng

Trâm Nhà Đất

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đầu tư, 5 tầng thang máy, sát 3 trường Đại học lớn, mặt tiền Phạm Như Xương, chỉ 17.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.