Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trệt gần 77m2 mặt tiền đường Tô Vĩnh Diện có view sông

Ngày đăng: 07/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Mặt tiền đường Tô Vĩnh Diện, khu vực Bình Thường B, Phường Long Tuyền, Quận Bình Thuỷ, Cần Thơ. - Kế tiểu học Long Tuyền 1, ngang sông là uỷ ban. - Nhà cách chợ Miễu Ông 200m, cách cầu Nguyễn Văn Trường 200m, cách bệnh viện Nhi Đồng 2,5Km, cách trung tâm Cần Thơ 3,5Km. - View sông thoáng mát. - Khu an ninh. - Lộ ô tô 4m. - DT = 76,2m2 = 4,05 x 18,9. - Thổ cư hết. - 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, WC, sân đậu xe. - Xây kiên cố, mới, sạch sẽ. - Giấy tờ đầy đủ. - Hướng: - 1 tỷ 690 triệu. Còn giảm nhẹ. - Hỗ trợ vay ngân hàng. - Tiện: Ở, định cư0907333390Gọi từ 7h sáng trước 10h tối). - Xem nhà vui lòng cho hay trước 30 phút (Vì chủ nhà ở xa).

Xem thêm

Liên hệ:

090 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN
76.2 m²
22,18 triệu/m²
a

alone84

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trệt gần 77m2 mặt tiền đường Tô Vĩnh Diện có view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.