Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô nguyễn huy tưởng, đà nẵng nhà đẹp giá tốt!

Ngày đăng: 06/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 40/... Nguyễn Huy Tưởng, Đà Nẵng Kiệt ô tô vào tận nơi Giao thông thuận tiện, khu dân cư an ninh, yên tĩnh Diện tích sử dụng: 104.7m² Kết cấu: 2 tầng 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Không gian thoáng mát, bố trí hợp lý Tình trạng: Nhà còn rất mới, sạch sẽ vào ở ngay không cần sửa sang Hướng nhà: Tây Mát mẻ, đón gió tự nhiên quanh năm Giá bán: Chỉ 3 tỷ 070 triệu Mức giá cực kỳ hợp lý cho nhà 2 tầng trung tâm thành phố!

Xem thêm

Liên hệ:

093 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,07 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
57,92 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng kiệt ô tô nguyễn huy tưởng, đà nẵng nhà đẹp giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.