Tin đăng đã hết hạn.

Toà nhà mặt tiền 712B Sư Vạn Hạnh đối diện Vạn Hạnh Mall (8x22m, hầm 9 tầng) HĐT: 370 tr/th - 58 tỷ

Ngày đăng: 20/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà nhà mặt tiền 712B Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10.

- Đoạn đẹp nhất gần ngay Vạn Hạnh Mall.
- Diện tích: 8 x 22m. Vuông vức.
- Kết Cấu: Hầm 9 Tầng nổi
- Đang cho thuê: 370 triệu/tháng còn 5 năm.

- Giá bán: 58 tỷ.

Người mua liên hệ xem nhà: 0969.659.710 (Nhân).

Xem thêm

Liên hệ:

096 965 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 712m

Vị trí bản đồ

58 tỷ

176 m²
329,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà nhà mặt tiền 712B Sư Vạn Hạnh đối diện Vạn Hạnh Mall (8x22m, hầm 9 tầng) HĐT: 370 tr/th - 58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.