Tin đăng đã hết hạn.

Nhà khu tái định cư Phước Khánh ,diện tích 154m2 full thổ chỉ dọn vô ở hoặc cho thuê . Giá 2tỷ7

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu tái định cư Phước Khánh, thuận tiện giao thông, gần các tiện ích cơ bản.
Diện tích: 154m2, đất thổ cư, xây dựng tự do.
Tình trạng: Nhà hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ở hoặc cho thuê ngay.
Giá bán: 2.7 tỷ (Có thương lượng chút ít cho người thiện chí).
Liên hệ:
Hotline: 0901684888
Công ty Sadoland
Địa chỉ: Số 51, Đường 24A, Phường An Phú, TP Thủ Đức, TPHCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 1 WC
154 m²
17,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu tái định cư Phước Lý 6, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TU

Thu Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà khu tái định cư Phước Khánh ,diện tích 154m2 full thổ chỉ dọn vô ở hoặc cho thuê . Giá 2tỷ7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.