Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà MT 65B Nguyễn Thái Học, P. Cầu Ông Lãnh Q1

Ngày đăng: 05/04/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 4x12 CN 48m2.
- Kết cấu: 4 tầng giá 34 tỷ TL.
- Khu vực gần trường học thuận tiện làm ăn kinh doanh, đông dân cư sầm uất.
- Liên hệ em sớm nhất để chốt được nhà giá hợp lí trong phân khúc.

Xem thêm

Liên hệ:

098 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

34 tỷ

2 PN, 2 WC
48 m²
708,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu B, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NK

Nguyễn Tuấn Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà MT 65B Nguyễn Thái Học, P. Cầu Ông Lãnh Q1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.