Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà căn hộ dòng tiền lên đến 2,4 tỷ/1 năm sát ĐH Sư Phạm - Liên Chiểu

Ngày đăng: 31/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán toà căn hộ 5 tầng bên hông ĐH Sư Phạm gồm 41 phòng thu nhập 200tr/1 tháng có phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh.
Pháp lý rõ ràng.
Toà căn hộ đang hoạt động rất tốt.
DT: 410m2, DTSD: 1200m2.
Hướng Tây.
2 oto né nhau vô tư.
Sát trường ĐH Sư Phạm, trung tâm Liên Chiểu.
Giá: Thoả thuận.
Lh ngay: (Tuệ Ninh).

Xem thêm

Liên hệ:

093 550 ****

Vị trí bản đồ

27,15 tỷ

410 m²
66,22 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà căn hộ dòng tiền lên đến 2,4 tỷ/1 năm sát ĐH Sư Phạm - Liên Chiểu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.