Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng

Ngày đăng: 19/12/2024

5
Trung bình
Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng
Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng
Hình ảnh 1/2
Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng
Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng
Nhà có gác lửng, 2 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp, phòng wc, nhà đẹp mua dọn vào ở ngay.
Diện tích 65m2
Đầy đủ hs hđ điện nước
Giá bán: 850tr có bớt
Liên hệ: 0979290745

Xem thêm

Liên hệ:

097 929 ****

Vị trí bản đồ

850 triệu

65 m²
13,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
MN

Mo Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà Bala kiệt Nguyễn Lương Bằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.