Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng ngõ 280 Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng giá chỉ 1 tỷ 750 triệu

Ngày đăng: 11/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán căn nhà 2 tầng đẹp, sạch sẽ tại ngõ 280 Trần Nguyên Hãn, quận Lê Chân, Hải Phòng. Vị trí trung tâm, dân cư đông đúc, ngõ yên tĩnh và an ninh tốt rất phù hợp cho vợ chồng trẻ hoặc gia đình nhỏ muốn sở hữu nhà riêng ở nội thành. Thông tin chi tiết Diện tích sổ đỏ: 26m² Kết cấu: Nhà 2 tầng mái bằng Công năng: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh, sân phơi Hướng nhà: Đông Nam (thuộc Đông Tứ Trạch) Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh Ưu điểm nổi bật Nhà 2 mặt ngõ, thoáng sáng tự nhiên, để xe thoải mái trước cửa. Ngõ sạch, ít hộ, an ninh đảm bảo, không ngập nước. Vị trí cực đẹp: Cách mặt đường Trần Nguyên Hãn chỉ vài chục mét, đi lại thuận tiện ra các tuyến chính như Tô Hiệu, Nguyễn Đức Cảnh, Chợ An Dương. Tiện ích xung quanh: Gần trường mầm non Kim Đồng II, Tiểu học & THCS Võ Thị Sáu, chợ dân sinh, siêu thị mini, trung tâm mua sắm Nhà còn rất mới, chỉ việc xách vali về ở ngay, không cần sửa sang.

Xem thêm

Liên hệ:

097 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

2 PN, 1 WC
26 m²
67,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. Trần Nguyên Hãn, P. Niệm Nghĩa, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
HN

Hoàng Anh Đất Nền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng ngõ 280 Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng giá chỉ 1 tỷ 750 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.