Tin đăng đã hết hạn.

Bán Siêu Phẩm Toà Nhà Mặt Đường Tô Hiệu , Lê Chân , Hải Phòng. 0936911869

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Siêu Phẩm Toà Nhà Mặt Đường Tô Hiệu , Lê Chân , Hải Phòng. Diện tích 350m2 Mặt tiền 15m Giá bán : 135 tỷ. - Đã có Toà nhà Cao Tầng. - Có thể cho thuê hơn 3tỷ /năm. - Quý khách có nhu cầu mua bán xin liên hệ: công ty bất sản Diem Chau Land 207 Hàng kênh, Lê Chân, Hải Phòng. - Điện thoại:0936911869

Xem thêm

Liên hệ:

093 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

130 tỷ

350 m²
371,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tô Hiệu, P. Trại Cau, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0936911869

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Siêu Phẩm Toà Nhà Mặt Đường Tô Hiệu , Lê Chân , Hải Phòng. 0936911869 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.