Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường Hồ Sen - Hải Phòng, mặt tiền 12,5m, dòng tiền 800tr/năm

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm tuyến, vỉa hè 6m rộng rãi, nhận diện thương hiệu tốt. Căn 5 tầng có thang máy, kết cấu thông sàn, full nội thất, xây 4 đến 5 năm nên còn rất mới, vào vận hành ngay. Phù hợp showroom, spa, văn phòng, nhà hàng, cà phê hoặc cho thuê dài hạn. Với nhu cầu Bán nhà mặt đường Hải Phòng luôn cao, mặt bằng Hồ Sen là lựa chọn bền vững cho nhà đầu tư muốn tối ưu khai thác lẫn giữ tài sản. - Diện tích: 180m². - Mặt tiền: 12,5m, vỉa hè 6m. - Giá: 39,8 tỷ có thương lượng. Lợi thế: Mặt tiền 12,5m dễ chia tách và bố trí bảng hiệu, dòng tiền 800tr/năm đang hoạt động, thông sàn linh hoạt mọi mô hình, thang máy hỗ trợ dịch chuyển nhanh, vị trí trung tâm giúp tỷ lệ lấp đầy ổn định. Trục trung tâm khan hiếm sản phẩm mặt tiền lớn, đặc biệt phân khúc trên 12m, nên dư địa tăng giá còn dài. Tỷ suất hiện tại khoảng 2 phần trăm một năm trên giá chào, có thể cải thiện khi tái định vị mô hình, nâng hạng nội thất hoặc ký hợp đồng thuê dài hơn. Đây là tài sản phù hợp nhà đầu tư ưa dòng tiền an toàn, vừa hưởng tăng trưởng vốn theo chu kỳ mở rộng dịch vụ đô thị. Gọi ngay để xem bìa, trao đổi dòng tiền thực tế và thương lượng trực tiếp chủ. Liên hệ: Nguyen Tung Mentor 0962228118 Phone hoặc Zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

096 222 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

39,8 tỷ

180 m²
221,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vòng Hồ Sen, P. Hàng Kênh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Dương Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Hồ Sen - Hải Phòng, mặt tiền 12,5m, dòng tiền 800tr/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.