Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường Hồ Sen - vị trí cực đẹp- mặt tiền 12,3m- nở hậu- 3 mặt thoáng- xây được cao tầng

Ngày đăng: 20/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt đường Hồ Sen - mặt tiền khủng 12,3m nở hậu- vị trí cực đẹp- 3 mặt thoáng- vỉa hè rộng xây được cao tầng - gần đại siêu thị Aeon Mall. - Diện tích: 160,9m². -Mặt tiền rộng đẹp : 12,3m, nở hậu. - Mặt tiền: 12,3m - Quá lý tưởng để xây tòa nhà văn phòng, trụ sở công ty, tòa căn hộ- khách sạn, cho thuê, siêu thị tiện ích, kinh doanh mọi mặt hàng... - Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê kinh doanh. - Đất 3 mặt thoáng, tràn đầy ánh sáng tươi mới, thông thoáng dễ chịu, thuận lợi sử dụng và sinh hoạt. - Tuyến đường Hồ Sen trung tâm tuyệt đẹp, sầm uất, sôi động nhất quận Lê Chân- thành phố Hải Phòng, tiện ích ngập tràn, gần đại siêu thị Aeon Mall, nhà Hát Lớn, điện- đường trường- trạm, tiện ích ngập tràn, thuận tiện - Nằm trên tuyến phố trung tâm, vị trí đắc địa, đường thông rộng, ô tô đậu đỗ thoải mái ngày đêm. - Giá tốt, tiềm năng: 200 triệu/m2 ~ 32,18 tỷ (chỉ gia lộc). - Bìa hồng chính chủ, hỗ trợ ngân hàng tối đa, hỗ trợ pháp lý sang tên bìa, sẵn sàng giao dịch. - Quà tặng: Lá bồ đề phủ vàng của cty vàng bạc đá quý DoJi bình an, tài lộc vượng phát. - Gọi ngay cho Thu Huế bất cứ lúc nào: 0982546299Zalo - Phone) - Chuyên phân phối bất động sản nhà phố, biệt thự, đất nền Hải Phòng. ==========**88888888**========== * Quý vị gọi điện, kết bạn Zalo với Thu Huế: 0982546299 để tham khảo thêm rất nhiều nhà đất đa dạng, phong phú và đẹp cần bán & cho thuê nữa nhé. * Rất hân hạnh được phục vụ quý khách. Xin trân trọng cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 254 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

32,18 tỷ

160.9 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vòng Hồ Sen, P. Dư Hàng Kênh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TB

Thu Huế Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Hồ Sen - vị trí cực đẹp- mặt tiền 12,3m- nở hậu- 3 mặt thoáng- xây được cao tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.