Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 90m2 - 3T Thiên Lôi, vị trí đắc địa, thuộc khu dân cư văn minh, đường rộng 15m, vỉa hè 5m

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà 90m2 - 3 tầng Thiên Lôi, vị trí đắc địa, thuộc khu dân cư văn minh, đường rộng 15m, vỉa hè 5m. Đỗ ngày đêm. S: 90m2. Hướng: Tây. Công năng: 4 phòng ngủ, gara oto, phòng khách, bếp, 5vs, phòng thờ, sân phơi. Nhà đẹp full nội thất ace chỉ cần xách vali về ở thôi ạ. Giá: 7tỷ9 có TT nhẹ. Bảo Ngọc nhà đất đẹp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

7,89 tỷ

4 PN, 5 WC
90 m²
87,67 triệu/m²
Địa chỉ
P. Khúc Thừa Dụ, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
BN

Bảo Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 90m2 - 3T Thiên Lôi, vị trí đắc địa, thuộc khu dân cư văn minh, đường rộng 15m, vỉa hè 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.