Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt đường 6 tầng thang máy tuyến 2 Hồ Sen - Điểm đẹp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm mặt đường xây mới tinh 6 tầng hiện đại tuyến 2 Hồ Sen - Trung tâm quận Lê Chân Diện tích: 93m x 6 tầng độc lập, móng cọc nhồi có thang máy nhập khẩu Công năng: Gara ô tô, phòng khách, bếp ăn, 5 phòng ngủ ( 2 phòng master ), 4 wc, phòng thờ, sân BBQ gia đình cực chill Mặt đường kinh doanh buôn bán thoải mái, mở văn phòng, spa, thẩm mỹ viện quá đẹp Mẫu nhà đẹp nhất trong năm, hãy là vị gia chủ may mắn nhất được sở hữu căn siêu phẩm này ạ Giá : 16 tỷ 8 có thoả thuận For Home : 0369796530

Xem thêm

Liên hệ:

036 979 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

5 WC
93 m²
180,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Đ. Vòng Hồ Sen, P. Dư Hàng, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0369796530

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt đường 6 tầng thang máy tuyến 2 Hồ Sen - Điểm đẹp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.