Tin đăng đã hết hạn.

Mặt đường Trần Nguyên Hãn - vị trí vàng - được xây cao tầng - dòng tiền cực cao

Ngày đăng: 29/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt đường Trần Nguyên Hãn cực đẹp, thông số vàng. Vị trí thông thương, kinh doanh buôn bán cực tốt. DT: 196m2 - MT 7m - vỉa hè 5m, sẵn HĐ thuê lâu dài 70tr/ tháng. Pháp lý sổ đỏ CC, bìa vuông cực đẹp. Giá: 41 tỷ (còn TT) - cập nhật giá sát nhất vào thời điểm thiện chí giao dịch. Ngoài ra, em thanh còn 1 số sản phẩm siêu V.I.P mặt đường Trần Nguyên Hãn: 1. DT: 250m2 - MT: 10m - hợp đồng thuê cao - vị trí xây được cao tầng. 2. DT: 80m2 - MT: 5m - có sẵn nhà cao tầng mới, có thang máy - giá: 16,8 tỷ. 3. Lô góc - DT: 136m2 - dòng tiền cao.

Xem thêm

Liên hệ:

036 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

41 tỷ

196 m²
209,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Trần Nguyên Hãn, P. Trần Nguyên Hãn, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
PT

Phương Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt đường Trần Nguyên Hãn - vị trí vàng - được xây cao tầng - dòng tiền cực cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.