Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 160.9m2 mặt đường Hồ Sen - Mặt tiền rộng 12,3m

Ngày đăng: 17/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm - Mặt đường Hồ Sen - Vị trí đẹp. Diện tích: 160,9m2 - mặt tiền 12,3m - vuông vắn - 3 mặt thoáng - nhà cấp 4. Tuyến đường thuận tiện, huyết mạch nối Võ Nguyên Giáp, Tô Hiệu, Mê Linh, Chợ Hàng. Giá chỉ 35 tỷ. Quý khách có nhu cầu mua và bán xin liên hệ: - Em Hiếu Nhà Phố 0941290292Zalo/Phone). - Công ty TNHH Giao Dịch Bất Động Sản Diễm Châu Land. - Chuyên tư vấn - hỗ trợ - dịch vụ pháp lý - đầu tư - ký gửi - mua bán - cho thuê các tuyến nhà mặt phố chính. - Địa chỉ: 207 Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

094 129 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,3m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

35 tỷ

2 PN
160.9 m²
217,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vòng Hồ Sen, P. Dư Hàng Kênh, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
H

Hieunguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 160.9m2 mặt đường Hồ Sen - Mặt tiền rộng 12,3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.